2323123

GIẢM ĐAU HẠ SỐT ADVIL IBUPROFEN TABLETS 200MG - 300 VIÊN của Mỹ.

Nhà sản xuất: USA
Giá bán
430,000₫
  • Số lượng đã bán: 1
  • Số lượng sản phẩm: 4
  • Phí vận chuyển: Ship hàng toàn quốc

🧊VIÊN UỐNG GIẢM ĐAU HẠ SỐT ADVIL IBUPROFEN TABLETS 200MG - 300 VIÊN của Mỹ.

💰giá sale : 430k /1 hộp 300 viên. 

🧊giảm đau Advil hạ sốt giảm đau và nhức mỏi do cảm cúm, nhức đầu, đau răng, đau cơ, đau lưng, đau do viêm khớp, đau bụng kinh & giảm sốt.

🧊Đặc biệt, Advil 200mg không gây ra cảm giác buồn ngủ. Vì vậy bạn có thể dùng sản phẩm này mà không lo ảnh hưởng đến công việc.

🧊Công dụng sản phẩm:

Giảm các cơn đau thông thường như: triệu chứng đau đầu, đau răng, đau nhức xương khớp, đau bụng khi hành kinh, đau lưng.

🧊Giúp hạ sốt nhanh chóng để bạn có thể trở lại cuộc sống và công việc nhanh nhất.

👉Thành phần thuốc dễ hấp thu, không gây kích ứng.
👉Cải thiện tinh thần, hoạt động tốt hơn.
Hướng dẫn sử dụng:

👉Dùng cho người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên.
👉Uống 1 viên trong vòng 4 – 6 giờ, nếu không giảm có thể dùng thêm 2 viên.
👉Không uống quá 6 viên/ ngày.
👉Không sử dụng sản phẩm cho trẻ em dưới 2 tuổi, người đã và đang bị dị ứng với thành phần Ibuprofen hoặc những trường hợp bị viêm loét dạ dày, tá tràng.
👉Đối với trường hợp trước phẫu thuật hoặc đang điều trị bệnh phải hỏi ý kiến bác sĩ.

Sản Phẩm Đồ Mỹ Bích Liên